પ્રમુખશ્રી નો સંદેશ

ગુજરાતના મારા સાથી ભાઈયો અને બેહનોને નમસ્કાર.એક ગુજરાતી હોવાનો આપણને સૌને ગર્વ છે. ગુજરાતની ધરતીમાં મહાત્મા ગાંધી તથા દેશના લોહપુરુષ સરદાર વલ્લભભાઈ પટેલ જેવા મહાન વ્યક્તિઓનો જન્મ થયો છે. સરદાર વલ્લભભાઈ પટેલ ગુજરાત પ્રદેશ કોંગ્રેસ સમિતિના પ્રથમ અધ્યક્ષ હતા.. વધુ..

પ્રમુખ શ્રી ને સંદેશ
President

અખબારી યાદી

મુખ્યમંત્રી કહે 'મને ખબર નથી', આરોગ્યમંત્રી કહે 'હું પણ ઇન્જેક્શન શોધું છું' ત્યારે જનતા ભગવાન ભરોસે – અમીત ચાવડા : 09-07-2020Read More... Thursday, 09 July 2020
સરકારનો અણઘડ વહીવટ ફરીથી ખુલ્લો પડ્યો : અમિત ચાવડા : 09-07-2020Read More... Thursday, 09 July 2020
રેમડેસિવર અને ટોસીલીઝુમેબ ઈન્જેક્શન માં કાળાબજાર રોકવા નેશનલ ફાર્માસ્યુટિકલ પ્રાઈસીંગ ઓથોરિટી તાત્કાલીક પગલા ભરે. : 09-07-2020Read More... Thursday, 09 July 2020
ગુજરાત કોંગ્રેસ સોશિયલ મીડિયા પ્રેસનોટ : 07-07-2020Read More... Tuesday, 07 July 2020
ખેડુતોને ખેતી પાકના બમણા ભાવ આપવાના વડા પ્રધાનના વચનોને પુર્ણ કરવા માટે : 02-07-2020Read More... Thursday, 02 July 2020
જે નહેરમાં ૫૦ ટકા કરતા વધુ ખેડૂતોએ પાણી માટેના માંગણા પત્રકો ભરેલા હશે તે : 02-07-2020Read More... Thursday, 02 July 2020
રાજ્યનાં કલાકારોને પ્રચાર પ્રસારના પ્રોગ્રામ આપી કોરોના વોરિયર બનાવો : કોંગ્રેસ : 01-07-2020Read More... Wednesday, 01 July 2020
ગુજરાત પ્રદેશ કોંગ્રેસ દ્વારા ‘સોશીયલ મીડીયા ડે’ ઉજવાયો. : 30-06-2020Read More... Tuesday, 30 June 2020
ભાજપના આરોપો અને દાવાઓ પર જવાબ, ચીન સાથેના સંબંધો પર ભાજપ આ 10 પ્રશ્નના આપે ઉત્તર : 28-06-2020Read More... Sunday, 28 June 2020
પીરીયોડીક લેબર ફોર્સ સર્વેના આધારે રોજગારના મોટા દાવા કરીને રોજગારીમાં ગુલાબી ચિત્ર રજુ : 26-06-2020Read More... Friday, 26 June 2020
ગુજરાતના સામાન્ય-મધ્યમવર્ગ પરિવારોનું આરોગ્ય કથળ્યું : 25-06-2020Read More... Thursday, 25 June 2020
તારીખ ૨૨.૦૬.૨૦૨૦ ના રોજ મોબાઇલ પશુ દવાખાનાનું રાજ્યના મુખ્યમંત્રીએ : 24-06-2020Read More... Wednesday, 24 June 2020
પ્રજાને મોંઘવારીમાંથી રાહત મળે તે માટે કોંગ્રેસ પક્ષ દ્વારા રાજ્યવ્યાપી તાલુકા સ્તરે દેખાવો પ્રદર્શન યોજાયા. : 24-06-2020Read More... Wednesday, 24 June 2020
ગુજરાતની ભાજપા સરકાર “મેઈડ ઈન ચાઈના” ના ૪૦,૦૦૦ જેટલા ટેબલેટ ૫૮ કરોડ રૂપિયાની માતબર રકમથી ખરીદી : 23-06-2020Read More... Tuesday, 23 June 2020
કારકિર્દીના ઊંબરે” ધોરણ ૧૨ પછી શું? કારકિર્દી માર્ગદર્શન ઈ-બુકનું રાજીવ ગાંધી ભવન ખાતે વિમોચન : 17-06-2020Read More... Wednesday, 17 June 2020
ગુજરાત પ્રદેશ કોંગ્રેસ સમિતિના પ્રવક્તા શ્રી મનહરભાઈ પટેલે જણાવ્યું હતું કે, : 17-06-2020Read More... Wednesday, 17 June 2020
શ્રી જયેશભાઈ શાહના નિધન અંગે ઘેર શોકની : 16-06-2020Read More... Tuesday, 16 June 2020
અઢિયા સમિતિના વચગાળા રીપોર્ટનો વિરોધ : 12-06-2020Read More... Friday, 12 June 2020
કોંગ્રેસના ધારાસભ્યોને લલચાવવાની, લાલચમાં ના આવે તો ધાક- ધમકી આપવાની ભાજપ સરકારની નીતિ: અમીત ચાવડા : 12-06-2020Read More... Friday, 12 June 2020
બોલશે યુવા બોલશે ગુજરાત : 10-06-2020Read More... Wednesday, 10 June 2020
અનલોક કર્યા બાદ આગામી શું આયોજન છે તે અંગે સરકાર શ્વેતપત્ર બહાર પાડે: અમીત ચાવડા : 09-06-2020Read More... Tuesday, 09 June 2020
વૈશ્વિક મહામારી કોરોનાનાં કપરા સમયમાં રાજ્યના નાગરીકોનાં સ્વાસ્થ્ય માટે વેન્ટીલેટર ખરીદવાને બદલે… : 06-06-2020Read More... Saturday, 06 June 2020
ઓન લાઈન ઝુંબેશ "બોલશે ગુજરાત" : 06-06-2020Read More... Saturday, 06 June 2020
જગતતાત ડિજીટલ આંદોલન - પ્રતિક ઉપવાસ : 04-06-2020Read More... Thursday, 04 June 2020
ગુજરાત રાજ્યમાં દિવસે દિવસે કોરોનાનું સંકટ ઘેરાતું જાય છે ત્યારે રાજ્યમાં કોરોના સામે સુસજ્જ થઈ લડી : 29-05-2020Read More... Friday, 29 May 2020
સ્પીક અપ અભિયાન હેઠળ ફેસબુક લાઈવના માધ્યમથી શ્રી અમીત ચાવડાએ જણાવ્યું હતું કે : 28-05-2020Read More... Thursday, 28 May 2020
સરકારે ૪ મહિનામાં પીપીઈ કીટ, વેન્ટીલેટર, માસ્ક અને અન્ય સાધનો કેમ ના ખરીધ્યા ? : 25-05-2020Read More... Monday, 25 May 2020
ધમણ-1 નામનું ઓક્સીજન સપ્લાય મશીનને વેન્ટીલેટરમાં ખપાવી દુનિયાભરમાં માર્કેટિંગ કર્યું - અમિત ચાવડા : 20-05-2020Read More... Tuesday, 05 May 2020
કોરોના મહામારીમાં લોકડાઉનના ૫૬ દિવસે ધમણ ૧ વેન્ટીલેટરની કાર્યક્ષમતા પર પ્રશ્નો : 19-05-2020Read More... Tuesday, 19 May 2020
E- જનમિત્ર COVID-19 હેલ્પલાઈન : 14-05-2020Read More... Thursday, 14 May 2020

સોશ્યલ મીડિયા