Press Release

ભાજપ પાસે વોશિગ મશીન નહિ પરતું ‘મોટી લોન્ડ્રી’ છે. : 28-04-2024Read More... Sunday, 28 April 2024
સરેઆમ હત્યા, લૂંટ, ખંડણી, વ્યાજ ખોરોના ત્રાસના લીધે પરિવારોની સામૂહિક આત્મહત્યા : 27-04-2024Read More... Saturday, 27 April 2024
આસમાને મોંઘવારી, બેરોજગારી સહિતની વ્યાપક સમસ્યા : 26-04-2024Read More... Friday, 26 April 2024
વિસાવદરની જનતા સાથે વિશ્વાસઘાત કરીને પક્ષપલટો કરનાર ભાજપ નેતા : 23-04-2024Read More... Tuesday, 23 April 2024
પ્રેસ અને મીડીયાના મિત્રોને સંબોધન કરતાં શ્રી શક્તિસિંહ ગોહિલ : 21-04-2024Read More... Sunday, 21 April 2024
મોટી જનમેદની- જનસમર્થન સાથે લોકસભાના કોંગ્રેસ પક્ષના ઉમેદવારશ્રીઓએ ફોર્મ ભર્યા : 18-04-2024Read More... Thursday, 18 April 2024
મોટી જનમેદની- જનસમર્થન સાથે લોકસભાના કોંગ્રેસ પક્ષના ઉમેદવારશ્રીઓએ ફોર્મ ભર્યા : 15-04-2024Read More... Monday, 15 April 2024
ભાજપાના વધુ એક ‘જુમલા પત્ર’ પર પત્રકારો સાથે વાતચીત કરતા શક્તિસિંહ ગોહિલ : 14-04-2024Read More... Sunday, 14 April 2024
ગુજરાત વિધાનસભાના અધ્યક્ષશ્રી શંકરભાઈ ચૌધરીએ આદર્શ આચારસંહિતા : 12-04-2024Read More... Friday, 12 April 2024
ગુજરાતમા અનઅધિકૃત રીતે BT કપાસ બીજના લાખો પેકેટ : 10-04-2024Read More... Wednesday, 10 April 2024
લોકસભા ચૂંટણી માટે ન્યાયપત્ર જાહેર : 10-04-2024Read More... Wednesday, 10 April 2024
મોંઘવારીથી લાખો પરિવાર મુશ્કેલીમાં: સંગ્રહખોર-કાળા બજારિયાઓ માટે ‘અમૃતકાળ’ : 09-04-2024Read More... Tuesday, 09 April 2024
સલામત ગુજરાતમાં કાયદો વ્યવસ્થાની કથળતી સ્થિતિ ચિંતાજનક. : 08-04-2024Read More... Monday, 08 April 2024
દેવિપૂજક સમાજના આગેવાનો વિધીવત રીતે કોંગ્રેસ પક્ષમાં જોડાયા. : 06-04-2024Read More... Saturday, 06 April 2024
શ્રી હેમાંગ રાવલે રાજીવ ગાંધી ભવન અમદાવાદ ખાતે પત્રકાર પરિષદ : 04-04-2024Read More... Thursday, 04 April 2024
વાયદાથી તદ્દન વિપરીત ભાજપની નીતિનો ભોગ દેશના પરિવારો : 03-04-2024Read More... Wednesday, 03 April 2024
ઈલેક્ટોરલ બોન્ડસ એ સમગ્ર વિશ્વનું સૌથી મોટું કૌભાંડ : 02-04-2024Read More... Tuesday, 02 April 2024
છોટાઉદેપુરમાં બુટલેગરનું જાહેર સન્માન ગુજરાતના પૂર્વ ગૃહ પ્રધાન : 26-03-2024Read More... Tuesday, 26 March 2024
સંપૂર્ણ બિનલોકશાહી ઢબે કાર્યવાહી કરીને લોકતંત્રને બદનામ : 22-03-2024Read More... Friday, 22 March 2024
ઈલેક્ટોરલ બોન્ડ દ્વારા ભાજપને ૭૦ કરોડ કરતા વધુની રકમ ‘ચંદા દો, ધંધા લો’ : 20-03-2024Read More... Wednesday, 20 March 2024
શેરડી પિલાણ સિઝન 2023-24ના શેરડીના આખરી ભાવ : 19-03-2024Read More... Tuesday, 19 March 2024
અમદાવાદ શહેર કોંગ્રેસ સમિતિ અને વોર્ડ પ્રમુખશ્રીઓના સંગઠન માળખું જાહેર : 15-03-2024Read More... Friday, 15 March 2024
ભાજપ સરકારે ભયમુક્ત ભ્રષ્ટાચાર કરવા માટે ઈલેક્ટરોલ બોન્ડની યોજના : 15-03-2024Read More... Friday, 15 March 2024
કેન્દ્રમાં કોંગ્રેસની સરકાર બનતા જ યુવાનો માટે રોજગારીના દરવાજા ખુલશે : 14-03-2024Read More... Thursday, 14 March 2024
અખિલ ભારતીય કોંગ્રેસ સમિતિ દ્વારા ૪૩ ઉમેદવારોની યાદી બહાર પાડવામાં આવી : 12-03-2024Read More... Tuesday, 12 March 2024
‘ભારત જોડો ન્યાય યાત્રા’ અંગેની વિશેષ પત્રકાર પરિષદ : 04-03-2024Read More... Monday, 04 March 2024
મિડિયા બાઈટ આપતા કોંગ્રેસ પર્વકત્તા શ્રી હેમાંગ રાવલ : 02-03-2024Read More... Saturday, 02 March 2024
ગુજરાત પ્રદેશ કોંગ્રેસ સમિતિ ખાતે ગુજરાત પ્રદેશ ઓ.બી.સી. સેલ : 01-03-2024Read More... Friday, 01 March 2024
આદરણીય રાહુલ ગાંધીજીની “ભારત જોડો ન્યાય યાત્રા” ૭ માર્ચ : 29-02-2024Read More... Friday, 29 March 2024
ગુજરાતમાં આવનાર આદરણીય રાહુલ ગાંધીજીની “ભારત જોડો ન્યાય યાત્રા” : 29-02-2024Read More... Friday, 29 March 2024

Social Meida