Press Release

જળ, જંગલ અને જમીન ઉદ્યોગપતિ – ઉદ્યોગગૃહોને હવાલે કરવા ભાજપ સરકાર કામ કરી રહી છે. : 19-01-2021Read More... Tuesday, 19 January 2021
ખેડૂતો અને ખેતીને મૂડીપતિઓના હાથમાં ગીરવે રાખવાનું ભાજપ સરકારનું કાવત્રું. : 18-01-2021Read More... Monday, 18 January 2021
ગુજરાત પ્રદેશ કોંગ્રેસ દ્વારા મહા જન સંપર્ક અભિયાનનો પ્રારંભ. : 17-01-2021Read More... Sunday, 17 January 2021
સશક્ત સ્થાનિક સ્વરાજથી જ થશે ખરૂ રાષ્ટ્ર નિર્માણ : મીનાક્ષી નટરાજન : 17-01-2021Read More... Sunday, 17 January 2021
પૂર્વ કેન્દ્રીય મંત્રી અને ગુજરાતના લોકપ્રિય પૂર્વ મુખ્યમંત્રીશ્રી માધવસિંહ સોલંકીના નિધન અંગે ઘેરાશોકની લાગણી : 09-01-2021Read More... Saturday, 09 January 2021
રિસાઇકલર ભાડે લેવાના ટેન્ડર સહિતના કરોડોના કૌભાંડનો મુદ્દો કોંગ્રેસ પ્રજા વચ્ચે લઈ જશે. : 07-01-2021Read More... Thursday, 07 January 2021
હેલ્લો ગુજરાત અભિયાનનો શુભ આરંભ : 05-01-2021Read More... Tuesday, 05 January 2021
કેન્દ્ર સરકારના ત્રણ કૃષિ કાળા કાયદાના વિરોધમાં સમગ્ર રાજ્યમાં કોંગ્રેસપક્ષ દ્વારા તાલુકા મથકે બીલની હોળી : 24-12-2020Read More... Thursday, 24 December 2020
તાકીદની બાબત પ્રતિ, માન. મુખ્યમંત્રીશ્રી, ગુજરાત રાજ્ય, ગાંધીનગર. : 23-12-2020Read More... Wednesday, 23 December 2020
ભાજપ સરકારની ખેડૂત, ખેતી અને ગ્રામ્ય વિરોધી નિતિ અને કાળા કાયદા સામે : 22-12-2020Read More... Tuesday, 22 December 2020
ગુજરાત ભાજપા અધ્યક્ષશ્રી વર્ષ ૨૦૦૨માં ખેડૂતોની વાર્ષિક આવક : 16-12-2020Read More... Wednesday, 16 December 2020
“વોટર મેનેજમેન્ટ” અને “વોટર ડિસ્ટ્રીબ્યુશન” માં ભાજપ સરકાર સદંતર નિષ્ફળ. : 10-12-2020Read More... Thursday, 10 December 2020
ભાજપની કેન્દ્ર સરકાર દ્વારા ખેડૂતો માટે જે કાળા કાયદા : 08-12-2020Read More... Tuesday, 08 December 2020
પ્રતિક ઉપવાસ – ધરણા કાર્યક્રમ : 06-12-2020Read More... Sunday, 06 December 2020
રાજ્યસભાના સાંસદ અને ભારતીય રાષ્ટ્રીય કોંગ્રેસના આદરણીય શ્રી અહમદભાઈ પટેલને શ્રદ્ધાંજલિ કાર્યક્રમ : 05-12-2020Read More... Saturday, 05 December 2020
રાજ્યસભાના સાંસદ અને ભારતીય રાષ્ટ્રીય કોંગ્રેસના આદરણીય શ્રી અહમદભાઈ પટેલને શ્રદ્ધાંજલિ કાર્યક્રમ : 04-12-2020Read More... Friday, 04 December 2020
ગ્રામ્ય વિસ્તારની સરકારી શાળાઓ બંધ કરવાના અવિચારી નિર્ણયને ગુજરાતના હિત માટે તાત્કાલીક રદ કરવા બાબત. : 02-12-2020Read More... Wednesday, 02 December 2020
ગુજરાત પ્રદેશ કોંગ્રેસ સમિતિના મુખ્ય પ્રવક્તા ડૉ. મનિષ દોશીના ભાજપ સરકાર પર આકરા પ્રકાર... : 27-11-2020Read More... Friday, 27 November 2020
એ.આઈ.સી.સી.ના ખજાનચી, વરિષ્ઠ નેતા, સાંસદશ્રી અહમદભાઈ પટેલના નિધન અંગે ઘેરાશોકની લાગણી : 25-11-2020Read More... Wednesday, 25 November 2020
ગુજરાતમાં ધોરણ ૧૨ વિજ્ઞાન પ્રવાહ બાદ ડીગ્રી ઈજનેરી અભ્યાસક્રમમાં…. : 13-11-2020Read More... Friday, 13 November 2020
ગુજરાતમાં વિધાનસભાની ૮ બેઠકોની પેટા ચૂંટણીના પરિણામો બાદ પ્રેસ કોન્ફરન્સ : 10-11-2020Read More... Tuesday, 10 November 2020
ગુજરાતના સાહિત્યમાં ટોચનું યોગદાન આપનાર સવાયા ગુજરાતી ફાધર : 09-11-2020Read More... Monday, 09 November 2020
અમદાવાદમાં પિરાણા, પીપળજ રોડ પર આવેલા સાહિલ એન્ટારપ્રાઈઝમાં આગ લાગતાં… : 05-11-2020Read More... Thursday, 05 November 2020
Press Note : 03-11-2020Read More... Tuesday, 03 November 2020
ગુજરાત વિધાનસભા આઠ બેઠકો માટેની પેટા ચૂંટણીમાં મતદારો… : 02-11-2020Read More... Monday, 02 November 2020
ખેડૂત તરીકેની ખરાઈ માટે ભાજપ સરકાર ૧૧૦ કરોડ રૂપિયા… : 02-11-2020Read More... Monday, 02 November 2020
ગુજરાતના પૂર્વ મુખ્યમંત્રીશ્રી કેશુભાઈ પટેલના દુઃખદ નિધન અંગે શોકાંજલિ : 29-10-2020Read More... Thursday, 29 October 2020
‘ભાઈ અને ભાઉ’ અને ભાજપાની સત્તાની ખેંચતાણમાં ચપ્પલકાંડ જેવી શરમજનક ઘટના બની. : 28-10-2020Read More... Wednesday, 28 October 2020
મંત્રી શ્રી રમણ પાટકરના કપરાડા ખાતે ચૂંટણી ભાષણ પર કોંગ્રેસનો વાર, : 26-10-2020Read More... Monday, 26 October 2020
‘‘અચ્છે દિન’’ ના વાયદા ‘‘બહુત હુઈ મહંગાઈ કી માર... અબકી બાર....’’ : 24-10-2020Read More... Saturday, 24 October 2020

Social Meida