Press Release

ગુજરાતમાં ધોરણ ૧૨ વિજ્ઞાન પ્રવાહ બાદ ડીગ્રી ઈજનેરી અભ્યાસક્રમમાં…. : 13-11-2020Read More... Friday, 13 November 2020
ગુજરાતમાં વિધાનસભાની ૮ બેઠકોની પેટા ચૂંટણીના પરિણામો બાદ પ્રેસ કોન્ફરન્સ : 10-11-2020Read More... Tuesday, 10 November 2020
ગુજરાતના સાહિત્યમાં ટોચનું યોગદાન આપનાર સવાયા ગુજરાતી ફાધર : 09-11-2020Read More... Monday, 09 November 2020
અમદાવાદમાં પિરાણા, પીપળજ રોડ પર આવેલા સાહિલ એન્ટારપ્રાઈઝમાં આગ લાગતાં… : 05-11-2020Read More... Thursday, 05 November 2020
Press Note : 03-11-2020Read More... Tuesday, 03 November 2020
ગુજરાત વિધાનસભા આઠ બેઠકો માટેની પેટા ચૂંટણીમાં મતદારો… : 02-11-2020Read More... Monday, 02 November 2020
ખેડૂત તરીકેની ખરાઈ માટે ભાજપ સરકાર ૧૧૦ કરોડ રૂપિયા… : 02-11-2020Read More... Monday, 02 November 2020
ગુજરાતના પૂર્વ મુખ્યમંત્રીશ્રી કેશુભાઈ પટેલના દુઃખદ નિધન અંગે શોકાંજલિ : 29-10-2020Read More... Thursday, 29 October 2020
‘ભાઈ અને ભાઉ’ અને ભાજપાની સત્તાની ખેંચતાણમાં ચપ્પલકાંડ જેવી શરમજનક ઘટના બની. : 28-10-2020Read More... Wednesday, 28 October 2020
મંત્રી શ્રી રમણ પાટકરના કપરાડા ખાતે ચૂંટણી ભાષણ પર કોંગ્રેસનો વાર, : 26-10-2020Read More... Monday, 26 October 2020
‘‘અચ્છે દિન’’ ના વાયદા ‘‘બહુત હુઈ મહંગાઈ કી માર... અબકી બાર....’’ : 24-10-2020Read More... Saturday, 24 October 2020
પેટ્રોલ – ડીઝલનો સરકારી ટેક્ષ છતાં પણ સ્કુલ પરિવહન માટે કામ કરતા ૧,૨૫,૦૦૦ પરિવારો લાચાર: ડૉ. હિમાંશુ પટેલ : 23-10-2020Read More... Friday, 23 October 2020
ભાજપ સરકાર દ્વારા મળતિયાઓનાં ખિસ્સા ભરવા બટાકાનાં ભાવમાં ઉઘાડી લૂંટ : 22-10-2020Read More... Thursday, 22 October 2020
ભાજપાના ભ્રષ્ટાચારી શાસનને ઓળખી જઈને ગુજરાતની જનતાએ : 22-10-2020Read More... Thursday, 22 October 2020
ગુજરાતની જનતા ભણાવશે પાઠ, ગદ્દારો હારશે આઠે- આઠ: અમીત ચાવડા : 21-10-2020Read More... Wednesday, 21 October 2020
રાજ્યની ૧૫૦૦૦ સરકારી શાળામાં કોમ્પ્યુટરને ઈ-વેસ્ટ તરીકે જાહેર કરતા કોમ્પ્યુટર લેબને હવે તાળા લાગશે. : 13-10-2020Read More... Tuesday, 13 October 2020
ગુજરાત કોંગ્રેસ દ્વારા વિધાનસભા પેટા ચૂંટણીના પ્રચારનું વર્ચ્યુઅલ જનઆક્રોશ રેલી સાથે રણશિંગુ ફુંકવામાં આવ્યું : રાજીવ સાતવ : 09-10-2020Read More... Friday, 09 October 2020
‘ગુજરાત જનઆક્રોશ રેલી’ : વર્ચ્યુઅલ રેલી : 08-10-2020Read More... Thursday, 08 October 2020
ખેડૂતો અને ખેતીને મૂડીપતિઓના હાથમાં ગીરવે રાખવાનું ભાજપ સરકારનું કાવત્રું : 05-10-2020Read More... Monday, 05 October 2020
Understanding business is in the DNA of Gujarat. But BJP has ruined Gujaratis. : 03-10-2020Read More... Saturday, 03 October 2020
ભાજપ સરકાર ફી અંગે ખાનગી સંચાલકોની વકિલાત કરી રહી છે : ડૉ. મનિષ દોશી 30-09-2020Read More... Wednesday, 30 September 2020
ખેડૂતોના સમર્થનમાં અને કેન્દ્ર સરકારના કાળા કાયદાના વિરોધમાં ગાંધીનગર ખાતે ‘ન્યાયકૂચ’ 28-09-2020Read More... Monday, 28 September 2020
એક સમયે ઔદ્યોગિક વિકાસમાં અગ્રેસર રહેતું ગુજરાત રાજ્ય રાજ્ય સરકારની અણઆવડત…: 26-09-2020Read More... Saturday, 26 September 2020
અંતિમધામ’ હિન્દુ ધર્મની આસ્થા સાથે જોડાયેલ હોવા છતા ભાજપાએ હિન્દુ ધર્મની આસ્થા સાથે ચેડા કર્યા. : શ્રી અર્જુનભાઈ મોઢવાડીયા : 26-09-2020Read More... Saturday, 26 September 2020
૨૦૦ વર્ષ ઉપરાંત શ્રમીકોના બલીદાનોથી અને મહાત્મા ગાંધીજીના માર્ગદર્શનથી… : 25-09-2020Read More... Friday, 25 September 2020
ભાજપ આશ્રિત વિવિધ માફીયા ગેંગોની વકરેલી ગુંડાગીરીની આકરી ઝાટકણી કાઢતા અર્જુનભાઈ મોઢવાડિયા : 25-09-2020Read More... Friday, 25 September 2020
ગુજરાતની ભાજપ સરકાર દેશની સુરક્ષા ખાતર ચાઈના સાથેના એમઓયુ રદ્દ કરે: ડૉ.મનીષ દોશી. : 20-09-2020Read More... Sunday, 20 September 2020
Shri Ahmed Patel (MP-RS)Read More... Saturday, 19 September 2020
ટાસ્કફોર્સની રચના કરવા શ્રી અહમદભાઈ પટેલની રાજ્યસભામાં માંગ : 19-09-2020Read More... Saturday, 19 September 2020
40 કરોડ હિન્દુસ્તાની ગરીબી રેખા નીચે ધકેલાઇ રહ્યાં છે : ડૉ. મનિષ દોશી : 17-09-2020Read More... Thursday, 17 September 2020

Social Meida